cxn5/1
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

AO LOP AO LOP

[Hoàng]_Vô_Song
cuibapcuichuoicuimia
Admin
[†]Quân-Bk™
thuynguyen
9 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

AO LOP AO LOP - Page 2 Empty Re: AO LOP AO LOP

Bài gửi  thuynguyen Wed Apr 21, 2010 7:59 pm

phai co time chu ban ,voi vay , doi t di Cam ve t pho bien lan nua tren lop ,may ban cung tranh thu keo them thanh vien di chu

thuynguyen

Bài gửi  [Hoàng]_Vô_Song Thu Apr 22, 2010 12:08 am

Đông vui wa
pa kon tham dự chẳng lẽ tui ko tham gia thì hơi kì
đành tham gia lấy giải thưởng thôi
có gì pa kon thông cảm nhé !
lol! lol! lol!
[Hoàng]_Vô_Song
[Hoàng]_Vô_Song

http://........

Bài gửi  (¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯) Sat Apr 24, 2010 9:14 pm

Co' nguoi~ gianh` caj' ao' khuyen^' mai~ roy` kia` nhung ma` con` wa' it' y' kien^' de^~ lam` ao' lop'. N thay^' pho^~ bien^' them^ tren^ lop' cho nhju` nguoi` bjet^'. Zoi' loi ko biet moi nguoi` thjk kieu^~ ao' ntn zay^? lol!
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)

Bài gửi  [†]Quân-Bk™ Sun Apr 25, 2010 8:47 am

.........thì bạn cứ design......cái cần là ý tưởng mà.........
[†]Quân-Bk™
[†]Quân-Bk™

http://www.viethiphop.com

Bài gửi  (¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯) Mon Apr 26, 2010 10:24 am

Exclamation Minh` cung~ co' 1 vai` y' tuong~ phaj~ gianh` giai~ thuong~ do' chu! nhung quan trong la` gop' them y' kien^' cho lop' do' nha!
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)

Bài gửi  thuynguyen Tue Apr 27, 2010 11:49 pm

sao chua thay ai xon xao vu nay het ta, ko biet anh a-men co xi xao vu nya cho lop ko

thuynguyen

Bài gửi  [Hoàng]_Vô_Song Wed Apr 28, 2010 12:04 am

đề nghi e admen phổ biến zụ này cho lớp đi chứ! No
[Hoàng]_Vô_Song
[Hoàng]_Vô_Song

http://........

Bài gửi  (¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯) Wed Apr 28, 2010 4:10 pm

ko có phổ biến cho lớp mà sao lớp biết được bounce
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)

Bài gửi  (¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯) Mon May 10, 2010 6:15 pm

Arrow Lớp mình có chỗ để làm áo lớp chưa? N có biết 1 chỗ để làm áo lớp có thể tham khảoquen nên có thể dễ thay đổi hey thêm ý kiến gì đó. Có thể xem 1 vài mẫu vải và giá cả thì cũng chấp nhận được. Mà hình như lớp mình có 1 số ko muốn làm áo lớp N thấy cả lớp nên làm hết thì tốt hơn nên có cách j` đó khuến khích mấy bạn lớp mình đồng ý hết.
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)

Bài gửi  nguyen_my Mon May 10, 2010 7:58 pm

duyệt phần í kiến về áo lớ nhưng đa số các bạn trong lớp đều nói rằng giá hơi.....=>cần tham khảo lại
với lại thấy mọi người chưa có phong trào lắm ........nên cần thông báo lại nhìu hơn...hi vọng trước khi nghỉ hè có áo đồng phục cho mọi thành viên đoàn kết hơn Razz Razz
nguyen_my
nguyen_my

Bài gửi  (¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯) Tue May 11, 2010 5:06 pm

Đề nghị có biện pháp gì mới được. Theo như thăm dò thì 8/10 có xu hướng ko muốn đăng kí áo lớp. pale lol!
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)

Bài gửi  thuynguyen Tue May 11, 2010 7:14 pm

de dam bao chat luong tot va ben lau nen ao hoi mac , moi nguoi nen hieu , chu ai lai muon di mua do mac chu , nhung " tien nao cua do" .thoi thi de t tim them nhieu noi , tham khao nhieu cho de gia hoi down mot chut cho cac ban de mua, nhung cac ban cu dong 100k di , rui t se tra lai cho cac ban neu con du ,vay hen

thuynguyen

Bài gửi  cuibapcuichuoicuimia Thu May 13, 2010 7:23 pm

thất vọng về lớp mình quá chả có tinh thần tập thể gì cả chỉ mỗi chuyện cái áo lớp mà cũng chả thực hiện được ban đầu mình nghĩ ý kiến của lớp trưởng Thùy đưa ra chăc sẽ được ủng hộ nhiều lắm chứ.
mà cũng thật là..... tại sao các bạn ko thẳng thắn đứng dậy góp ý mà cứ này nọ làm mấy bạn có ý tưởng buồn quá .
vấn đề này chắc lớp ta cần phải cân nhắc lại đi chứ cái áo lớp mình nghĩ nó cũng rất quan trọng đối với mỗi thành viên trong lớp.
còn mấy bạn mà khởi động phong trào này mình nghĩ các bạn nên hoạch định vấn đề một cách cụ thể đưa hơn để tránh các bạn chúng ta hiểu nhầm .cái này góp ý thui chứ mình không có ý chê trách gì đâu
cuibapcuichuoicuimia
cuibapcuichuoicuimia

Bài gửi  (¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯) Thu May 13, 2010 8:03 pm

cuibapcuichuoicuimia đã viết:thất vọng về lớp mình quá chả có tinh thần tập thể gì cả chỉ mỗi chuyện cái áo lớp mà cũng chả thực hiện được ban đầu mình nghĩ ý kiến của lớp trưởng Thùy đưa ra chăc sẽ được ủng hộ nhiều lắm chứ.
mà cũng thật là..... tại sao các bạn ko thẳng thắn đứng dậy góp ý mà cứ này nọ làm mấy bạn có ý tưởng buồn quá .
vấn đề này chắc lớp ta cần phải cân nhắc lại đi chứ cái áo lớp mình nghĩ nó cũng rất quan trọng đối với mỗi thành viên trong lớp.
còn mấy bạn mà khởi động phong trào này mình nghĩ các bạn nên hoạch định vấn đề một cách cụ thể đưa hơn để tránh các bạn chúng ta hiểu nhầm .cái này góp ý thui chứ mình không có ý chê trách gì đâu

Đồng ý 2 tay luôn đó! Thật là thất vọng wá đi! Sad
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)

Bài gửi  [†]Quân-Bk™ Thu May 13, 2010 9:40 pm

cuibapcuichuoicuimia đã viết:thất vọng về lớp mình quá chả có tinh thần tập thể gì cả chỉ mỗi chuyện cái áo lớp mà cũng chả thực hiện được ban đầu mình nghĩ ý kiến của lớp trưởng Thùy đưa ra chăc sẽ được ủng hộ nhiều lắm chứ.

...............vần đề này đã rõ ràng........mình nghĩ cũng ko cần thiết phải cân nhắc lại........nãy mình có nghe Đông với Thùy còn nói cho mượn tiền trước mà tình hình vẫn ko thay đổi.........việc khởi động fong trào này chẳng qua là vì tinh thần cả lớp chứ chả ai ăn đc miếng nào trong cái vần đề này.........vậy mà có vẻ còn có nhìu người hình như cố ý muốn kiếm chuyện hay là đầu to não nhỏ rồi ngồi đó suy bụng ta ra bụng người xuyên tạc cái vấn đề này.........bởi vậy mình nghĩ chuyện cũng đã xong nên close topic này lại trước khi xảy ra chiến tranh trong 4rum này.........còn nếu bạn nào thực sự muốn có một cái áo lớp để mặc chung thì xin nhờ mấy bạn vận động zùm những người còn lại biết đâu có cố gắng sẽ gặp may mắn......
[†]Quân-Bk™
[†]Quân-Bk™

Bài gửi  thuynguyen Thu May 13, 2010 11:37 pm

that long qua chuyen nay Thuy ko con tha thiet gi voi lop nua luon, buon....thiet la nhieu....Thuy da rat nhiet tinh rui con gi , muon dc mot cai ao lop de tinh than lop them doan ket , vay ma...thoi viec ai nay lo , cua ai nay lam .....chu mac cong mang tieng ep...uong ma ko dc chut loi loc nao,....ko biet ....dc bao nhieu nguoi nghi den ng khac ....truoc khi nghi ve minh ...nua ,

thuynguyen

Bài gửi  cuibapcuichuoicuimia Fri May 14, 2010 4:23 pm

Đừng suy nghĩ như thế và cũng dừng bùn như vậy nữa lớp trưởng ơi, mình nghĩ đó chỉ là những suy nghĩ nông cạn của một số ít các bạn trong lơp thôi. mình tin họ sẽ phải suy nghĩ lại, và mình cũng tin ở sự nhiệt tình của lớp trưởng .
cuibapcuichuoicuimia
cuibapcuichuoicuimia

Bài gửi  [†]Quân-Bk™ Fri May 14, 2010 5:39 pm

cuibapcuichuoicuimia đã viết:Đừng suy nghĩ như thế và cũng dừng bùn như vậy nữa lớp trưởng ơi, mình nghĩ đó chỉ là những suy nghĩ nông cạn của một số ít các bạn trong lơp thôi. mình tin họ sẽ phải suy nghĩ lại, và mình cũng tin ở sự nhiệt tình của lớp trưởng .

.........sống bằng niêm tin ko đc đâu bạn..........h ráng kiếm sao để 50% mún làm áo thì may ra........mà chuyện đã xong.........mình nghĩ cũng chả ai mún lật lại để thêm bực bội......mà bạn cuibap...tên zì vậy........thông cảm nha....tên bạn zài nên lười thoy chứ ko phải kiu bạn là cui bap đâu.........
[†]Quân-Bk™
[†]Quân-Bk™

Bài gửi  cuibapcuichuoicuimia Fri May 14, 2010 6:39 pm

khic khic can ji ten tuoi chi can bit la thanh vien cua 5-1 thoy , khoi can nit ten, boi tinh em hay choc lon tui no nen bit ten rui tui no chui cho nat tai ay chu anh quan thong cam nha tongue
cuibapcuichuoicuimia
cuibapcuichuoicuimia

Bài gửi  nguyen_my Fri May 14, 2010 8:47 pm

[†]Quân-Bk™️ đã viết:
cuibapcuichuoicuimia đã viết:Đừng suy nghĩ như thế và cũng dừng bùn như vậy nữa lớp trưởng ơi, mình nghĩ đó chỉ là những suy nghĩ nông cạn của một số ít các bạn trong lơp thôi. mình tin họ sẽ phải suy nghĩ lại, và mình cũng tin ở sự nhiệt tình của lớp trưởng .

.........sống bằng niêm tin ko đc đâu bạn..........h ráng kiếm sao để 50% mún làm áo thì may ra........mà chuyện đã xong.........mình nghĩ cũng chả ai mún lật lại để thêm bực bội......mà bạn cuibap...tên zì vậy........thông cảm nha....tên bạn zài nên lười thoy chứ ko phải kiu bạn là cui bap đâu.........

nếu các bạn khác đã không mún làm áo lớp thì thui chứ cần gì phải ép......một khi đẫ ko mún thì dù là 50% hay 70% thì cũng ko tự nguyện đâu....điều cơ bản là hienj tại lớp mh chưa có tinh thần đoàn kết vì tập thể nên khó có thể có đc sự ủng hộ của mọi thành viên
nguyen_my
nguyen_my

Bài gửi  nguyen_my Fri May 14, 2010 8:51 pm

thuynguyen đã viết:that long qua chuyen nay Thuy ko con tha thiet gi voi lop nua luon, buon....thiet la nhieu....Thuy da rat nhiet tinh rui con gi , muon dc mot cai ao lop de tinh than lop them doan ket , vay ma...thoi viec ai nay lo , cua ai nay lam .....chu mac cong mang tieng ep...uong ma ko dc chut loi loc nao,....ko biet ....dc bao nhieu nguoi nghi den ng khac ....truoc khi nghi ve minh ...nua ,

lớp trưởng đừng bùn.không phải mọi thành viên trong lớp đều như vậy đâu........bit là thùy rất nhiệt tình với lớp nhưng do nhìu người còn chưa hỉu vấn đề nên có thể làm cho bạn ko còn nhiệt tình nauwx,,,,,,,,,,,,,nhưng hi vọng thùy sẽ vẫn quan tâm tới lớp
Razz Razz Razz cố lên lớp trưởng!!!!!!!!!!!1
nguyen_my
nguyen_my

Bài gửi  (¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯) Sat May 15, 2010 6:03 pm

Razz Lop'truong~ oj co^' len^ van^~ co' nguoi` luon^ ung~ ho^ Lop' Truong ma`!
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)
(¯¶¯üÿꆺ¯)(¯º Ѷ-¶üñgº¯)

Bài gửi  junny_194 Sun May 16, 2010 8:19 pm

y tuong lam ao lop cua Thuyhay, nhung minh nghi lop da so toan la sinh vien o tinh, bao cac ban bo ra mot khoan tien 100k de lam ao lop nhu vay thi hoi kho, ma lop thi it di choi chung nen cac ban nghi k may khi dung den ao lop. hon nua Thuy la noi k lam ao lop se bi tru 5d, 5d thuc chat k la van de, nhung loi noi do nghe co ve nhu ep buoc, nhu the cang lam cac ban cam thay k hung thu hon, minh hieu y tot cua Thuy nhung thay vi lam ao lop, mot thu chi co y nghia hinh thuc thi hay to chuc di choi, cam trai chang han, viec nay trong tam tay, chi phi k ton kem may. Doan va hoi sinh vien co kinh nghiem trong hoat dong co the giup ban dua ra ke hoach, nhu vay co the keo cac ban lai gan nhau hon do Wink Rolling Eyes Wink
junny_194
junny_194

Bài gửi  [†]Quân-Bk™ Mon May 17, 2010 11:42 am

......100k = đi chơi, cắm trại.........cái này chắc là bất đẳng thức..............đi chơi, cắm trại > 100k.........mới đúng
[†]Quân-Bk™
[†]Quân-Bk™

Bài gửi  bangtuyet_lanhlung90 Tue May 18, 2010 1:05 pm

minh` thi` ko nghi~ ca? lop' mac. ao' lop' vao` se~ doa`n ke^t' dau^. wan trong do minh` co' mun' hay ko.mac giong^' nhau dau wan trong.. wan trong. la` bit' giup' do~ nhau ko thoi^. co' hiu? duoc tam^ trang cua? nhau ko thoi^. nhu va^y moi' tot^' chu'.
co`n cai' a cuibap...gi` do'. noi' ai no^ng can ha?.de^` nghi ban noi' chie^n dang` hoang` nha.

bangtuyet_lanhlung90

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next